Cô giáo đập đá sẽ bị phạt thế nào?

cô giáo

Cô giáo đập đá sẽ bị phạt thế nào?

Đập đá, chơi ma túy sẽ không còn bị xử lý hình sự mà chỉ bị xử phạt hành chính mà tôi. Tai sao lại như vậy? Căn cứ: Bộ luật hình sự 2015 Nghị định 167/2013/NĐ-CP Nội dung tư vấn Sử dụng trái phép chất ma túy là hành vi bị nghiêm cấm và được cụ thể tại Điều 5 Luật Phòng chống ma túy 2008. 1. Một mình sử dụng ma túy thì chỉ phạt hành chính Sử dụng trái phép chất ma túy chỉ là hành

22 Tháng Mười Một 2019| Hành chính