Khi nào thì hợp đồng phải công chứng?

Khi nào thì hợp đồng phải công chứng?

Khi nào thì hợp đồng phải công chứng?

Trên thực tế, có không ít người băn khoăn rằng những hợp đồng nào phải công chứng theo quy định của pháp luật, còn những hợp đồng nào không phải công chứng. Và khi nào hợp đồng phải công chứng? Bài viết dưới đây của Luật sư X sẽ giải đáp thắc mắc của các bạn. Căn cứ: Bộ Luật dân sự năm 2015; Luật Công chứng năm 2014. Nội dung tư vấn: 1. Công chứng hợp đồng Khoản 1 Điều 2 Luật công

21 Tháng Mười Một 2019| Kiến thức luật dân sự