Người lao động bị sa thải có được thanh toán tiền lương không?

Người lao động bị sa thải có được thanh toán tiền lương không?

Bảo vệ quyền lợi người lao động là điều vô cùng quan trọng. Có rất nhiều ngờời lao động bị sa thải mà quyền lợi không được bảo đảm. Vậy người lao động bị sa thải có được thanh toán tiền lương không? Hãy tham khảo bài viết dưới đây của Luật sư X. Căn cứ: Bộ luật Lao động năm 2012 Nội dung tư vấn:  1. Về lý do sa thải người lao động? Căn cứ Điều 126 Bộ luật Lao động năm 2012 thì Hình thức

20 Tháng Mười Một 2019| Kiến thức luật lao động