Lỗi hệ thống chuyển hướng của xe không đúng tiêu chuẩn an toàn kỹ thuật đối với xe ô tô

Lỗi hệ thống chuyển hướng của xe không đúng tiêu chuẩn an toàn kỹ thuật đối với xe ô tô

Hệ thống chuyển hướng của xe không đúng tiêu chuẩn an toàn kỹ thuật thì bị xử phạt thế nào? Hãy tìm hiểu với LSX thông qua bài viết: Căn cứ pháp lý:  Điểm b khoản 3 Điều 16 Nghị định 46/2016/NĐ-CP Mức phạt: 800.000đ - 1.000.000đ  Mức phạt cụ thể: 900.000đ (Nguyên tắc phạt tiền cụ thể) Nội dung điều luật: Điều 16. Xử phạt người điều khiển xe ô tô (bao gồm cả rơ moóc hoặc sơ mi rơ moóc

19 Tháng Mười Một 2019| Hành chính